Tất cả sản phẩm
-
Hàng rào lưới kim loại
-
Lửa kim loại tạm thời
-
Hàng rào thép hình ống
-
Lưới dây thép không gỉ
-
hàng rào trang trại gia súc
-
Bảng hàng rào gia súc
-
V Mesh Security Fence
-
hàng rào kiểm soát đám đông
-
Cửa hàng bảo vệ chống leo núi
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Dây cạo dây thép gai
-
Chuồng chó thép
-
chuồng bẫy động vật
-
Lưới thép mạ kẽm
-
giỏ lưới sợi
-
AbudullahChất lượng của các sản phẩm hàng rào lưới dây của bạn là tuyệt vời và ổn định, từ đầu, bạn đã giúp tôi biết thêm về các sản phẩm, tôi tin vào tương lai. -
FedericoTôi rất hài lòng về việc giao hàng, họ đã gửi các sản phẩm hàng rào dây lưới rất nhanh để tôi có thể nắm bắt cơ hội để làm việc với khách hàng của tôi, cùng một lúc.Vì vậy, tôi quyết định họ sẽ là nhà cung cấp đầu tiên của tôi cho các sản phẩm hàng rào dây lưới. -
tomCác nhà cung cấp hàng rào lưới dây rất kiên nhẫn và tử tế với tôi, họ khuyên tôi nhiều ý tưởng về các sản phẩm, vì vậy tôi quyết định làm việc với họ. ngay cả đơn đặt hàng đầu tiên không phải là hai nhiều.Nhưng giá của họ rất cạnh tranh và tôi cũng hài lòng với chất lượng., nhà sản xuất rất đáng tin cậy.
Kewords [ tubular metal fence ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Phòng chắn an toàn thép ống bền cao chống va chạm chống tia cực tím bảo vệ tự làm tập hợp thân thiện
| Product Name: | Tubular Steel Fence |
|---|---|
| Frame Finishing: | Powder Coated |
| Material: | Q235 |
Lạnh cao kẽm thép ống hàng rào chống rỉ sét hàng rào an ninh
| bưu kiện: | Pallet kim loại |
|---|---|
| Ống chân trời: | 40x40mm |
| Giấy chứng nhận: | ISO9001:2005 |
6'x10' riêng tư vườn ống sợi hàng rào chống ăn mòn đúc sắt hàng rào tấm
| Product Name: | Tubular steel fence |
|---|---|
| Frame Material: | Metal |
| Place of Origin: | Hebei, China |
6 foot 3x3 Modern ống thép hàng rào cho vườn
| Tên sản phẩm: | Hàng rào thép hình ống |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hebei, Trung Quốc |
| Kết thúc khung: | Sơn tĩnh điện |
Lạnh chống gió cao cấp ống thép hàng rào Long Service Life Farm hàng rào
| Màu sắc: | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | sắt thép |
| Tên sản phẩm: | Hàng rào thép ống |
Cửa sân sau vườn ống thép hàng rào trang trí 2.0m ngoài trời hàng rào kim loại
| Tên sản phẩm: | Cửa kim loại trang trí |
|---|---|
| Kích thước bài đăng: | 50*50mm |
| Nguồn gốc: | Hebei, Trung Quốc |
Hàng rào ống thép phủ thân thiện với môi trường, hàng rào cộng đồng an toàn cao
| Cách sử dụng: | Cửa hàng sân sau |
|---|---|
| Ống chân trời: | 40x40mm |
| Tên sản phẩm: | Hàng rào thép ống |
Hệ thống hàng rào thép ống đen chống thời tiết dễ cài đặt cho sử dụng nhà ở
| Tên sản phẩm: | Hàng rào thép hình ống |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hebei, Trung Quốc |
| Kết thúc khung: | Sơn tĩnh điện |
Mật lực nặng bột phủ thép ống hàng rào chống thời tiết hàng rào sân
| bài ống: | 60x60mm hoặc 80x80mm |
|---|---|
| bưu kiện: | Pallet kim loại |
| ống đứng: | 19x19MM |
5'X8' kim loại ống thép hàng rào màu đen ngoài trời kẽm thép hàng rào
| Product Name: | Tubular fencing |
|---|---|
| Tube: | 50*50mm |
| Place of Origin: | Hebei, China |

