Tất cả sản phẩm
-
Hàng rào lưới kim loại
-
Lửa kim loại tạm thời
-
Hàng rào thép hình ống
-
Lưới dây thép không gỉ
-
hàng rào trang trại gia súc
-
Bảng hàng rào gia súc
-
V Mesh Security Fence
-
hàng rào kiểm soát đám đông
-
Cửa hàng bảo vệ chống leo núi
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Dây cạo dây thép gai
-
Chuồng chó thép
-
chuồng bẫy động vật
-
Lưới thép mạ kẽm
-
giỏ lưới sợi
-
AbudullahChất lượng của các sản phẩm hàng rào lưới dây của bạn là tuyệt vời và ổn định, từ đầu, bạn đã giúp tôi biết thêm về các sản phẩm, tôi tin vào tương lai. -
FedericoTôi rất hài lòng về việc giao hàng, họ đã gửi các sản phẩm hàng rào dây lưới rất nhanh để tôi có thể nắm bắt cơ hội để làm việc với khách hàng của tôi, cùng một lúc.Vì vậy, tôi quyết định họ sẽ là nhà cung cấp đầu tiên của tôi cho các sản phẩm hàng rào dây lưới. -
tomCác nhà cung cấp hàng rào lưới dây rất kiên nhẫn và tử tế với tôi, họ khuyên tôi nhiều ý tưởng về các sản phẩm, vì vậy tôi quyết định làm việc với họ. ngay cả đơn đặt hàng đầu tiên không phải là hai nhiều.Nhưng giá của họ rất cạnh tranh và tôi cũng hài lòng với chất lượng., nhà sản xuất rất đáng tin cậy.
Hàng rào thép hàn ống bền bỉ Lắp đặt dễ dàng Hàng rào chu vi
| Cách sử dụng: | Cửa hàng sân sau |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | sơn tĩnh điện |
| Tên sản phẩm: | Hàng rào thép ống |
3Rails chống ăn mòn Đen ống thép hàng rào bảo trì thấp hàng rào vườn
| Màu sắc: | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Ống chân trời: | 40x40mm |
| Nơi hoặc nguồn gốc: | Hà Bắc, Trung Quốc |
Lớp thương mại mạnh mẽ ống thép hàng rào chống trộm cắp
| Độ dày ống dọc: | 1.0mm |
|---|---|
| bưu kiện: | Pallet kim loại |
| bài ống: | 60x60mm hoặc 80x80mm |
Tấm hàng rào lưới thép an ninh bằng thép carbon thấp của hàng rào BRC
| Tên sản phẩm: | Hàng rào kim loại BRC |
|---|---|
| Vật liệu: | dây thép |
| Nguồn gốc: | Hà Bắc, Trung Quốc |
PVC phủ 2.0M cao kim loại dây lưới hàng rào với khung
| Tên sản phẩm: | Hàng rào lưới kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép carbon thấp |
| Nguồn gốc: | Hà Bắc, Trung Quốc |
Tấm lưới kim loại phủ bột PVC 656 2D dây đôi
| Tên sản phẩm: | Hàng rào kim loại dây đôi |
|---|---|
| Vật liệu: | dây thép |
| Nguồn gốc: | Hà Bắc, Trung Quốc |
Hàng rào ngựa PVC màu trắng 3 thanh ray kiểu Châu Âu cho trang trại và khu vực chăn nuôi
| Tên sản phẩm: | Hàng rào ngựa bằng nhựa vinyl |
|---|---|
| Vật liệu: | 100% vinyl nguyên chất nguyên chất |
| Màu sắc: | Trắng |
Hàng rào cách ly xưởng thiết kế mô-đun phủ PVC và hàng rào lưới thép sơn tĩnh điện cho an toàn nhà kho
| Vật liệu: | Thép cacbon thấp |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh/Trắng |
| Tên sản phẩm: | Hàng rào thép kho |
Hàng rào lưới kim loại thép carbon thấp sơn tĩnh điện với mắt lưới 50x50mm để cách ly xưởng
| Vật liệu: | Thép cacbon thấp |
|---|---|
| Màu sắc: | màu vàng |
| Tên sản phẩm: | Hàng rào thép kho |
Tấm lưới thép hàn chống trộm đường cao tốc có khung kim cương
| Tên sản phẩm: | Hàng rào lưới kim loại mở rộng |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép carbon thấp |
| Nguồn gốc: | Hà Bắc, Trung Quốc |

