-
Hàng rào lưới kim loại
-
Lửa kim loại tạm thời
-
Hàng rào thép hình ống
-
Lưới dây thép không gỉ
-
hàng rào trang trại gia súc
-
Bảng hàng rào gia súc
-
V Mesh Security Fence
-
hàng rào kiểm soát đám đông
-
Cửa hàng bảo vệ chống leo núi
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Dây cạo dây thép gai
-
Chuồng chó thép
-
chuồng bẫy động vật
-
Lưới thép mạ kẽm
-
giỏ lưới sợi
-
AbudullahChất lượng của các sản phẩm hàng rào lưới dây của bạn là tuyệt vời và ổn định, từ đầu, bạn đã giúp tôi biết thêm về các sản phẩm, tôi tin vào tương lai. -
FedericoTôi rất hài lòng về việc giao hàng, họ đã gửi các sản phẩm hàng rào dây lưới rất nhanh để tôi có thể nắm bắt cơ hội để làm việc với khách hàng của tôi, cùng một lúc.Vì vậy, tôi quyết định họ sẽ là nhà cung cấp đầu tiên của tôi cho các sản phẩm hàng rào dây lưới. -
tomCác nhà cung cấp hàng rào lưới dây rất kiên nhẫn và tử tế với tôi, họ khuyên tôi nhiều ý tưởng về các sản phẩm, vì vậy tôi quyết định làm việc với họ. ngay cả đơn đặt hàng đầu tiên không phải là hai nhiều.Nhưng giá của họ rất cạnh tranh và tôi cũng hài lòng với chất lượng., nhà sản xuất rất đáng tin cậy.
Cổng lưới thép cho khu vực xây dựng, an ninh nhà kho, an toàn robot
| Tên sản phẩm | Hàng rào lưới kim loại | Vật liệu | Thép cacbon thấp |
|---|---|---|---|
| Kiểu | Hàng rào an ninh | Cảng tải | Cảng Thiên Tân |
| Xử lý bề mặt | sơn tĩnh điện | Màu sắc | Vàng/Đen |
| Kích cỡ | 1,5x2m | MOQ | 50 cái |
| Cách sử dụng | Xưởng | ||
| Làm nổi bật | hàng rào lưới thép cho công trường xây dựng,hàng rào kim loại an ninh nhà kho,hàng rào lưới thép an toàn cho robot |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cửa hàng cửa hàng |
| Vật liệu | Thép carbon thấp |
| Loại | Cửa hàng an ninh |
| Cảng tải | Cảng Thiên Tân |
| Điều trị bề mặt | Bột phủ |
| Màu sắc | Màu vàng, đen |
| Kích thước | 1.5x2M |
| MOQ | 50pcs |
Rào chắn robot, còn được gọi là hàng rào robot, hàng rào an toàn, nếu nó được sử dụng trong xưởng, còn được gọi là lưới cách ly hồ sơ nhôm xưởng, ngăn ngăn xưởng, hàng rào hợp kim nhôm, lưới hàng rào tự động,v.v.
Không có vít mở rộng, hồ sơ nhôm công nghiệp thường được sử dụng làm khung hàng rào, với lưới ở giữa, tấm nhựa acrylic hoặc nhôm trong suốt, v.v.
Kích thước lưới và màu sắc có thể được tùy chỉnh. Kích thước lưới của hàng rào robot hoặc lưới cách ly xưởng được sử dụng phổ biến là lưới 20 * 100, nhưng cũng có lưới 30 * 30, lưới 50 * 50 hoặc lưới 40 * 40.Màu lưới phổ biến là màu vàng, xám, đen và vân vân.
Kích thước bảng:2ftx5ft, 2ftx7ft, 3ftx5ft, 3ftx7ft, 4ftx5ft, 4ftx7ft, 5ftx5ft, 5ftx7ft, 8ftx5ft
Kích thước bài:
- Đường bảo vệ máy: 2 inch 6ft, 8ft
- Đường phân vùng: 2 inch, 8ft
- Sợi phân vùng góc Post: 2inch, 6ft
Cửa:
- Machine Guard cửa treo: 4ft x 7ft hoặc 3ft x 7ft
- Cửa dây hàn: 4ft x 5ft
| Tính năng | Các tùy chọn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu vàng, đen, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Sử dụng | Xưởng sản xuất, kho, dây chuyền sản xuất |
| Chứng nhận | ISO9001:2008/CE/SGS/BV |
| Tiêu chuẩn chất lượng | EN, BS, DIN, ASTM |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 50 miếng |
| Rô khung | 40x40mm, 25x25mm, 20x30mm, 20x20mm |
| Chiều kính dây | 3.0mm, 3.5mm, 4.0mm, 4.5mm, 5.0mm |
| lỗ lưới | 50x50mm, 50x100mm, 25x100mm |
| Chiều cao | 2.0m, 1.8m, 1.7m, 1.5m, 1.2m, 1.0m hoặc tùy chỉnh |
| Khoảng cách | 1.0m, 1.5m, 2.0m, 3.0m hoặc tùy chỉnh |
Kế hoạch diện tích hợp lý để lưu trữ hiệu quả.
Lắp đặt mô-đun được áp dụng cho việc lắp đặt và tháo rời linh hoạt.Bảng lưới có chiều cao và chiều rộng khác nhau cho bạn phù hợp với kích thước của tất cả các hệ thống phân vùng kho cao hơn.
Các tấm lưới hàn cung cấp tầm nhìn rõ ràng và không bị cản trở. Nó cho phép ánh sáng, không khí và hệ thống dập tắt xa dễ dàng đi qua trong khi duy trì sự ổn định cấu trúc theo cách tốt nhất.Các thành phần cửa tùy chọn: cửa lắc, cửa trượt, cửa trên đường ray hoặc cửa gấp.
Lớp phủ điện galvanized hoặc bột được sử dụng để xử lý bề mặt để đảm bảo độ sáng và khả năng chống ăn mòn của ngăn ngăn kho.

