-
Hàng rào lưới kim loại
-
Lửa kim loại tạm thời
-
Hàng rào thép hình ống
-
Lưới dây thép không gỉ
-
hàng rào trang trại gia súc
-
Bảng hàng rào gia súc
-
V Mesh Security Fence
-
hàng rào kiểm soát đám đông
-
Cửa hàng bảo vệ chống leo núi
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Dây cạo dây thép gai
-
Chuồng chó thép
-
chuồng bẫy động vật
-
Lưới thép mạ kẽm
-
giỏ lưới sợi
-
AbudullahChất lượng của các sản phẩm hàng rào lưới dây của bạn là tuyệt vời và ổn định, từ đầu, bạn đã giúp tôi biết thêm về các sản phẩm, tôi tin vào tương lai. -
FedericoTôi rất hài lòng về việc giao hàng, họ đã gửi các sản phẩm hàng rào dây lưới rất nhanh để tôi có thể nắm bắt cơ hội để làm việc với khách hàng của tôi, cùng một lúc.Vì vậy, tôi quyết định họ sẽ là nhà cung cấp đầu tiên của tôi cho các sản phẩm hàng rào dây lưới. -
tomCác nhà cung cấp hàng rào lưới dây rất kiên nhẫn và tử tế với tôi, họ khuyên tôi nhiều ý tưởng về các sản phẩm, vì vậy tôi quyết định làm việc với họ. ngay cả đơn đặt hàng đầu tiên không phải là hai nhiều.Nhưng giá của họ rất cạnh tranh và tôi cũng hài lòng với chất lượng., nhà sản xuất rất đáng tin cậy.
PVC phủ 2.0M cao kim loại dây lưới hàng rào với khung
| Tên sản phẩm | Hàng rào lưới kim loại | Vật liệu | Tấm thép carbon thấp |
|---|---|---|---|
| Nguồn gốc | Hà Bắc, Trung Quốc | Giấy chứng nhận | ISO9001 |
| Kỹ thuật | hàn | Chức năng | Chống nước |
| Kích cỡ | tùy chỉnh | Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng điều khiển | 1,8x3M | loại bài đăng | bài vuông |
| Làm nổi bật | Lớp hàng rào lưới kim loại phủ PVC,2.0M cao hàng rào dây kim loại,Lớp hàng rào lưới sợi |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cửa hàng lưới kim loại |
| Vật liệu | Bảng thép carbon thấp |
| Địa điểm xuất xứ | Hebei, Trung Quốc |
| Giấy chứng nhận | ISO9001 |
| Kỹ thuật | Phối hàn |
| Chức năng | Chống nước |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | 1.8x3M |
| Loại bài | Square Post |
Bảng hàng rào 3D Curved Wire Mesh là một loại lưới dây thép hàn được xây dựng từ dây thép kẽm carbon thấp chất lượng cao và kết nối với các cột kim loại.Bảng hàng rào này thể hiện các đặc điểm của sức mạnh cao, độ cứng tuyệt vời, ngoại hình thẩm mỹ, tầm nhìn rộng, dễ cài đặt, ngăn chặn trộm cắp hiệu quả và bề mặt lưới mịn làm tăng sự hấp dẫn trực quan.
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Chiều kính dây sau lớp phủ PVC | 4.5mm-5.5mm |
| Kích thước lưới | 60mm x 60mm, xung quanh với dây kép |
| Kích thước lưới tối đa | 2.3mm x 3m |
| Cột đứng | Bơm thép, đường kính 60mm, độ dày 2mm |
| Phụ lục | Mũ mưa, kẹp kết nối và vít chống trộm cắp |
| Phong cách kết nối | Chèn chặt |
| Tùy chọn | Các biến thể |
|---|---|
| Mở lưới | 50x100mm/50x150mm/50x200mm/55x200mm/75x150mm |
| Chiều kính dây | 3.0/3.5/4/4.5/5.0mm |
| Chiều cao bảng điều khiển | 0.6m-3.0m (kích thước được đề xuất: 2m/2.4m/3m) |
| Chiều rộng bảng điều khiển | 2.0m-3.0m (kích thước được đề xuất: 2m/2.5m/2.9m) |
| Loại bài | Bảng tròn: 48x1.5/2.0mm 60x1.5/2.0mm Đường vuông (SHS): 50X50x1.5/2.0mm 60x60x1.5/2.0mm 80x80x1.5/2.0mm Cột hình chữ nhật (RHS): 40x60x1.5/2.0mm 40x80x1.5/2.0mm 60x80x1.5/2.0mm 80x100x1.5/2.0mm |
| Điều trị bề mặt | Sản phẩm mạ đun nóng, mạ đun + bột phủ, mạ đun + lớp phủ PVC |
| Màu sắc | RAL 6005 màu xanh lá cây, RAL 7016 màu xám, Tất cả các màu sắc RAL có thể được tùy chỉnh |
- Cấu trúc đơn giản với ngoại hình đẹp
- Dễ dàng vận chuyển và lắp đặt
- Được thích nghi tốt với vùng núi
- Hiệu quả về chi phí khi sử dụng số lượng lớn
Chúng tôi thường báo giá trong vòng 12 giờ sau khi nhận được yêu cầu.
Sau khi xác nhận giá, bạn có thể yêu cầu mẫu để kiểm tra chất lượng của chúng tôi.
Chúng tôi có một đội ngũ chuyên nghiệp với kinh nghiệm phong phú trong thiết kế và sản xuất hộp đóng gói.
Sau khi bạn trả phí mẫu và gửi cho chúng tôi xác nhận các tập tin, các mẫu sẽ sẵn sàng để giao hàng trong 3-7 ngày.
Nó phụ thuộc vào số lượng đơn đặt hàng và mùa mà bạn đặt đơn đặt hàng. thời gian dẫn của MOQ là khoảng 7 ngày.

