Tất cả sản phẩm
-
Hàng rào lưới kim loại
-
Lửa kim loại tạm thời
-
Hàng rào thép hình ống
-
Lưới dây thép không gỉ
-
hàng rào trang trại gia súc
-
Bảng hàng rào gia súc
-
V Mesh Security Fence
-
hàng rào kiểm soát đám đông
-
Cửa hàng bảo vệ chống leo núi
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Dây cạo dây thép gai
-
Chuồng chó thép
-
chuồng bẫy động vật
-
Lưới thép mạ kẽm
-
giỏ lưới sợi
-
AbudullahChất lượng của các sản phẩm hàng rào lưới dây của bạn là tuyệt vời và ổn định, từ đầu, bạn đã giúp tôi biết thêm về các sản phẩm, tôi tin vào tương lai. -
FedericoTôi rất hài lòng về việc giao hàng, họ đã gửi các sản phẩm hàng rào dây lưới rất nhanh để tôi có thể nắm bắt cơ hội để làm việc với khách hàng của tôi, cùng một lúc.Vì vậy, tôi quyết định họ sẽ là nhà cung cấp đầu tiên của tôi cho các sản phẩm hàng rào dây lưới. -
tomCác nhà cung cấp hàng rào lưới dây rất kiên nhẫn và tử tế với tôi, họ khuyên tôi nhiều ý tưởng về các sản phẩm, vì vậy tôi quyết định làm việc với họ. ngay cả đơn đặt hàng đầu tiên không phải là hai nhiều.Nhưng giá của họ rất cạnh tranh và tôi cũng hài lòng với chất lượng., nhà sản xuất rất đáng tin cậy.
Kewords [ construction site temporary fencing ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Rào chắn kiểm soát đám đông di động cho rào chắn thép cho buổi hòa nhạc
| Sample: | Free But Pay Freight Cost |
|---|---|
| Application: | Crowd control, event management |
| Feet Width: | 60mm |
5FT Kiểm soát đám đông người đi bộ tạm thời Rào chắn thép Màu đỏ Lào kim loại
| Open Size: | 1200*1000*1200mm |
|---|---|
| Outer Tube: | 25mm |
| Feet Type: | Flat feet |
Bức tường kim loại tạm thời dễ dàng lắp ráp bò cừu ngựa sân hàng rào
| Tên sản phẩm: | Bảng hàng rào gia súc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Lan, Trung Quốc |
| Cách sử dụng: | Hàng rào cừu |
Đường sắt mạ thép 96 "các hàng rào chống đám đông đứng hàng rào thép hàng rào giao thông hàng rào
| Khung: | ống tròn |
|---|---|
| Phần Lan: | Xịt PVC |
| Số lượng xà ngang: | 2 |
Lớp thương mại mạnh mẽ ống thép hàng rào chống trộm cắp
| Độ dày ống dọc: | 1.0mm |
|---|---|
| bưu kiện: | Pallet kim loại |
| bài ống: | 60x60mm hoặc 80x80mm |
1.8M cổng hàng rào ống thép hàng rào chống oxy hóa hàng rào nhà
| Product Name: | Palisade fence |
|---|---|
| Place of Origin: | Hebei, China |
| Frame Finishing: | Powder Coated |
Mái chắn kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại kim loại
| Product Name: | Palisade fence |
|---|---|
| Place of Origin: | Hebei, China |
| Frame Finishing: | Powder Coated |
Hàng rào cách ly xưởng thiết kế mô-đun phủ PVC và hàng rào lưới thép sơn tĩnh điện cho an toàn nhà kho
| Vật liệu: | Thép cacbon thấp |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh/Trắng |
| Tên sản phẩm: | Hàng rào thép kho |
4FT kim loại tạm thời kiểm soát đám đông hàng rào cho bảo vệ buổi hòa nhạc
| Frame: | Round Pipe |
|---|---|
| Finsh: | Hot dip galvanized |
| Number Of Crossbars: | 2 |
Đường chắn kiểm soát đám đông kim loại 1.2M Đường chắn kiểm soát đám đông nhựa
| Tên sản phẩm: | hàng rào kiểm soát đám đông |
|---|---|
| Vật liệu: | thép carbon thấp |
| Loại khung: | ống thép kim loại |

