Tất cả sản phẩm
-
Hàng rào lưới kim loại
-
Lửa kim loại tạm thời
-
Hàng rào thép hình ống
-
Lưới dây thép không gỉ
-
hàng rào trang trại gia súc
-
Bảng hàng rào gia súc
-
V Mesh Security Fence
-
hàng rào kiểm soát đám đông
-
Cửa hàng bảo vệ chống leo núi
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Dây cạo dây thép gai
-
Chuồng chó thép
-
chuồng bẫy động vật
-
Lưới thép mạ kẽm
-
giỏ lưới sợi
-
AbudullahChất lượng của các sản phẩm hàng rào lưới dây của bạn là tuyệt vời và ổn định, từ đầu, bạn đã giúp tôi biết thêm về các sản phẩm, tôi tin vào tương lai. -
FedericoTôi rất hài lòng về việc giao hàng, họ đã gửi các sản phẩm hàng rào dây lưới rất nhanh để tôi có thể nắm bắt cơ hội để làm việc với khách hàng của tôi, cùng một lúc.Vì vậy, tôi quyết định họ sẽ là nhà cung cấp đầu tiên của tôi cho các sản phẩm hàng rào dây lưới. -
tomCác nhà cung cấp hàng rào lưới dây rất kiên nhẫn và tử tế với tôi, họ khuyên tôi nhiều ý tưởng về các sản phẩm, vì vậy tôi quyết định làm việc với họ. ngay cả đơn đặt hàng đầu tiên không phải là hai nhiều.Nhưng giá của họ rất cạnh tranh và tôi cũng hài lòng với chất lượng., nhà sản xuất rất đáng tin cậy.
Kewords [ construction site temporary fencing ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Lớp phủ chống ăn mòn thanh lịch ống thép hàng rào với chiều cao 1,8m
| Tên sản phẩm: | Hàng rào thép hình ống |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hebei, Trung Quốc |
| Kết thúc khung: | Sơn tĩnh điện |
Thép đúc cổng đường ống vườn cao 6ft bền chống rỉ sét an ninh cổng vườn
| Chiều dài hàng rào: | 2.0-3.0m |
|---|---|
| bài ống: | 60x60mm hoặc 80x80mm |
| Độ dày ống sau: | 2.0mm |
Lạnh cao kẽm thép ống hàng rào chống rỉ sét hàng rào an ninh
| bưu kiện: | Pallet kim loại |
|---|---|
| Ống chân trời: | 40x40mm |
| Giấy chứng nhận: | ISO9001:2005 |
6ft cao PVC phủ chuỗi liên kết kim cương lưới Stainless Steel Wire Mesh hàng rào
| Product Name: | Chain link fence |
|---|---|
| Material: | Low carbon steel |
| Type: | Woven mesh |
Hàng rào ống thép phủ thân thiện với môi trường, hàng rào cộng đồng an toàn cao
| Cách sử dụng: | Cửa hàng sân sau |
|---|---|
| Ống chân trời: | 40x40mm |
| Tên sản phẩm: | Hàng rào thép ống |
15M dây chuyền liên kết dây lưới hàng rào đệm đệm kim cương
| Product Name: | Chain link fence |
|---|---|
| Material: | Low carbon steel |
| Type: | Woven mesh |
1.2M Aluminum Crowd Control Barricades Đen bạc Mojo Crowd Control hàng rào
| Product Name: | Crowd control barrier |
|---|---|
| Material: | Aluminum |
| Frame Type: | Square tube |
Chuyển 1x1M hàn kiểm soát đám đông hàng rào hàng rào cho lễ hội âm nhạc
| Tên sản phẩm: | hàng rào kiểm soát đám đông |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Loại khung: | Ống vuông |
UV điều trị galvanized tạm thời xây dựng hàng rào vòng vuông feet
| Fence Feet Type: | Round, Square |
|---|---|
| Wire Gauge: | 2.5-5.0mm |
| Uv Treatment: | UV 3 -UV 5 |
1*1.5M Powder Coated Temporary Barricade Events Crowd Control Barriers
| Khung: | Ống tròn |
|---|---|
| Finsh: | Nóng nhúng mạ kẽm |
| Số lượng xà ngang: | 2 |

