Tất cả sản phẩm
-
Hàng rào lưới kim loại
-
Lửa kim loại tạm thời
-
Hàng rào thép hình ống
-
Lưới dây thép không gỉ
-
hàng rào trang trại gia súc
-
Bảng hàng rào gia súc
-
V Mesh Security Fence
-
hàng rào kiểm soát đám đông
-
Cửa hàng bảo vệ chống leo núi
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Chuồng chó thép
-
chuồng bẫy động vật
-
Lưới thép mạ kẽm
-
giỏ lưới sợi
-
AbudullahChất lượng của các sản phẩm hàng rào lưới dây của bạn là tuyệt vời và ổn định, từ đầu, bạn đã giúp tôi biết thêm về các sản phẩm, tôi tin vào tương lai. -
FedericoTôi rất hài lòng về việc giao hàng, họ đã gửi các sản phẩm hàng rào dây lưới rất nhanh để tôi có thể nắm bắt cơ hội để làm việc với khách hàng của tôi, cùng một lúc.Vì vậy, tôi quyết định họ sẽ là nhà cung cấp đầu tiên của tôi cho các sản phẩm hàng rào dây lưới. -
tomCác nhà cung cấp hàng rào lưới dây rất kiên nhẫn và tử tế với tôi, họ khuyên tôi nhiều ý tưởng về các sản phẩm, vì vậy tôi quyết định làm việc với họ. ngay cả đơn đặt hàng đầu tiên không phải là hai nhiều.Nhưng giá của họ rất cạnh tranh và tôi cũng hài lòng với chất lượng., nhà sản xuất rất đáng tin cậy.
Kewords [ metal wire mesh fencing ] trận đấu 338 các sản phẩm.
Bảo vệ quyền riêng tư An ninh Dễ lắp ráp Hot Dip Galvanized Chain Link hàng rào
| Product Name: | Chain link fence |
|---|---|
| Material: | Low carbon steel |
| Type: | Woven mesh |
4ft 6ft 8ft nông trại đóng PVC phủ phủ nóng đắm dây chuyền dây chuyền
| Product Name: | Chain link fence |
|---|---|
| Material: | Low carbon steel |
| Type: | Woven mesh |
Kháng ăn mòn Bảng hàng rào tạm thời cho thị trường Úc Với UV 3-5 UV điều trị
| Application: | Residential, Highway, Railway...... |
|---|---|
| Port: | Tianjin Port |
| Uv Treatment: | UV 3 -UV 5 |
5FT Kiểm soát đám đông người đi bộ tạm thời Rào chắn thép Màu đỏ Lào kim loại
| Open Size: | 1200*1000*1200mm |
|---|---|
| Outer Tube: | 25mm |
| Feet Type: | Flat feet |
Công suất nặng 2,1m Metal Temporary Fence Panel Rust-Resistant Construction Site Barrier with Interlocking System
| Tên sản phẩm: | Hàng rào nhịp độ kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | thép carbon thấp |
| Công nghệ: | hàn |
8 Guage Galvanized Chain Link hàng rào kim cương hàng rào cho sân chơi
| Product Name: | Chain link fencing |
|---|---|
| Material: | Steel |
| Technique: | Woven |
Chống gỉ bền tạm thời dây chuyền nối hàng rào galvanized Canada cho xây dựng
| Product Name: | Galvanized Temporary Fence |
|---|---|
| Keyword: | Canada Temporary Fence |
| Wire Dia: | 3mm |
3.0mm hàng rào rào tạm thời hàng rào hàn cơ sở nông nghiệp
| Product Name: | Temporary fence |
|---|---|
| Material: | Galvanized steel tube |
| Packing: | Metal Pallet |
Khung kim loại vững chắc Canada Cửa hàng bảo mật tạm thời Lớp phủ PVC chống rỉ sét
| Product Name: | Temporary Fence |
|---|---|
| Material: | Low Carbon Steel |
| Mesh Opening: | 60mm X 150mm |
Modular 2,1m x 2,4m Ống kim loại kẽm lợp-Quá trình lắp ráp Temporary Barrier cho các sự kiện & công trình đường bộ
| Product Name: | metal temporary fencing |
|---|---|
| Material: | low carbon steel |
| Technology: | welding |

