Tất cả sản phẩm
-
Hàng rào lưới kim loại
-
Lửa kim loại tạm thời
-
Hàng rào thép hình ống
-
Lưới dây thép không gỉ
-
hàng rào trang trại gia súc
-
Bảng hàng rào gia súc
-
V Mesh Security Fence
-
hàng rào kiểm soát đám đông
-
Cửa hàng bảo vệ chống leo núi
-
hàng rào liên kết chuỗi
-
Chuồng chó thép
-
chuồng bẫy động vật
-
Lưới thép mạ kẽm
-
giỏ lưới sợi
-
AbudullahChất lượng của các sản phẩm hàng rào lưới dây của bạn là tuyệt vời và ổn định, từ đầu, bạn đã giúp tôi biết thêm về các sản phẩm, tôi tin vào tương lai. -
FedericoTôi rất hài lòng về việc giao hàng, họ đã gửi các sản phẩm hàng rào dây lưới rất nhanh để tôi có thể nắm bắt cơ hội để làm việc với khách hàng của tôi, cùng một lúc.Vì vậy, tôi quyết định họ sẽ là nhà cung cấp đầu tiên của tôi cho các sản phẩm hàng rào dây lưới. -
tomCác nhà cung cấp hàng rào lưới dây rất kiên nhẫn và tử tế với tôi, họ khuyên tôi nhiều ý tưởng về các sản phẩm, vì vậy tôi quyết định làm việc với họ. ngay cả đơn đặt hàng đầu tiên không phải là hai nhiều.Nhưng giá của họ rất cạnh tranh và tôi cũng hài lòng với chất lượng., nhà sản xuất rất đáng tin cậy.
Kewords [ metal wire mesh fencing ] trận đấu 343 các sản phẩm.
10 Foot Galvanized Pipe Portable Cattle Farm hàng rào bảng
| Tên sản phẩm: | Bảng hàng rào gia súc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Lan, Trung Quốc |
| Cách sử dụng: | Hàng rào cừu |
An ninh cao Hot đắm galvanized ngoài trời chăn nuôi chăn nuôi bò bảng sân hàng rào
| Tên sản phẩm: | Bảng hàng rào gia súc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Lan, Trung Quốc |
| Cách sử dụng: | Hàng rào gia súc |
32mm thép kẽm khung hàn an toàn di chuyển tạm thời hàng rào thép
| Product Name: | Galvanized Temporary Fence |
|---|---|
| Wire Gauge: | 2.5-5.0mm |
| Frame Tube: | 32mm |
Cửa hàng thép tạm thời 3mm Diameter 60mm X 150mm Mesh mở
| Product Name: | Temporary Fence |
|---|---|
| Keyword: | Australia Temporary Fence |
| Wire Diameter: | 3mm |
UV điều trị galvanized tạm thời xây dựng hàng rào vòng vuông feet
| Fence Feet Type: | Round, Square |
|---|---|
| Wire Gauge: | 2.5-5.0mm |
| Uv Treatment: | UV 3 -UV 5 |
32mm Frame Tube 2.1 * 2.4M Bảng hàng rào tạm thời cho đường cao tốc
| Product Name: | Temporary Fence |
|---|---|
| Application: | Residential, Highway, Railway...... |
| Wire Dia: | 3mm |
UV bảo vệ lưới hàn Úc Temporary hàng rào xây dựng với khung 32mm
| Product Name: | Canada Temporary Fence |
|---|---|
| Keyword: | Temporary Fence |
| Size: | 2.1*2.4M |
358 Cửa hàng an ninh chống leo núi 5ft PVC phủ tấm hàng rào hàn
| Product Name: | Anti climb fence |
|---|---|
| Usage: | Security fence |
| Material: | Low carbon steel |
Kim loại hàn galvanized kiểm soát đám đông hàng rào 32mm
| Product Name: | Road temporary barrier |
|---|---|
| Material: | Q235 |
| Frame Type: | Round tube |
Tay dệt 30mm Cable lưới Dải dây thép không gỉ linh hoạt cho bảo vệ cầu
| Tên sản phẩm: | Lưới dây thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi dây thép không gỉ |
| Nguồn gốc: | Hebei, Trung Quốc |

